Khi nhịp đập vĩnh cửu của những cỗ máy thời gian hòa cùng hơi thở nghìn năm của đất kinh kỳ
Phố Nguyễn Du, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
26 triệu
40 m2 (5x8)
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Khi nhịp đập Vĩnh Cửu của những cỗ máy thời gian hòa cùng hơi thở nghìn năm của đất Kinh Kỳ.
Nằm tại tọa độ vàng giữa \'vành đai quyền lực\' Nguyễn Du, đây không chỉ là không gian trưng bày mà là cõi tĩnh tại của những bánh răng vĩnh cửu .
Diện tích: 40m2, thiết kế vuông vắn, tối ưu không gian trưng bày.
Khi nhịp đập Vĩnh Cửu của những cỗ máy thời gian hòa cùng hơi thở nghìn năm của đất Kinh Kỳ.
Nằm tại tọa độ vàng giữa \'vành đai quyền lực\' Nguyễn Du, đây không chỉ là không gian trưng bày mà là cõi tĩnh tại của những bánh răng vĩnh cửu .
Diện tích: 40m2, thiết kế vuông vắn, tối ưu không gian trưng bày.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khi nhịp đập vĩnh cửu của những cỗ máy thời gian hòa cùng hơi thở nghìn năm của đất kinh kỳ", có mã số #309797, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu