Khu hiếm nhà bán phong cách biệt thự 4 tầng mặt tiền 12m đ.cách mạng tháng 8, quận 3- dt 6m*14m- chỉ 21t- 0938676685 giang giang
Đường Cách Mạng Tháng 8, Phường 14, Quận 3, TP HCM
21 tỷ
89 m2 (6x14)
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
* KHU HIẾM NHÀ BÁN - BIỆT THỰ MẶT TIỀN HẺM SIÊU LỚN 12M Đ.CÁCH MẠNG THÁNG 8, QUẬN 3 (P.NHIÊU LỘC) - NGANG ĐẸP 6,1M * 14M - CHỦ 1 ĐỜI XƯA - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 89m2.+ Kết cấu: 4 tầng - Sân thượng BTCT kiên cố.+ Thiết kế hiện đại tối ưu công năng: 5 phòng khép kín cao cấp & 3 phòng nhỏ linh hoạt làm việc.+ Chỉ 30m ra mặt tiền chính Cách Mạng Tháng 8 - Ngay Công viên Lê Thị Riêng.+ Khai thác dòng tiền siêu đỉnh: Trụ sở VP Cty - Trung tâm Ngoại ngữ - Spa thẩm mỹ - Hotel - .....+ Pháp lý chuẩn - Sổ cất két công chứng ngay.+ Chủ chào: 21T.* GIANG GIANG: 093.867.6685
+ Diện tích: 89m2.+ Kết cấu: 4 tầng - Sân thượng BTCT kiên cố.+ Thiết kế hiện đại tối ưu công năng: 5 phòng khép kín cao cấp & 3 phòng nhỏ linh hoạt làm việc.+ Chỉ 30m ra mặt tiền chính Cách Mạng Tháng 8 - Ngay Công viên Lê Thị Riêng.+ Khai thác dòng tiền siêu đỉnh: Trụ sở VP Cty - Trung tâm Ngoại ngữ - Spa thẩm mỹ - Hotel - .....+ Pháp lý chuẩn - Sổ cất két công chứng ngay.+ Chủ chào: 21T.* GIANG GIANG: 093.867.6685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 89 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu hiếm nhà bán phong cách biệt thự 4 tầng mặt tiền 12m đ.cách mạng tháng 8, quận 3- dt 6m*14m- chỉ 21t- 0938676685 giang giang", có mã số #321310, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu