Mảnh đất đẹp đường ngọc hồi thanh trì xây vp ccmn
Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
52 tỷ
314 m2 (85x37)
5 pn
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Đường ngọc hồi tại km 14 , DT 314 m C4 MT 8.5m Giá 52 tỷ thanh trì . -BÁN ĐẤT NGỌC HỒI – THANH TRÌ – VỊ TRÍ ĐẸP, Ô TÔ VÀO NHÀ ???? - VỊ TRÍ CẠNH BỆNH VIỆN NÔNG NGHIỆP NGỌC HỒI .QH ỔN ĐỊNH . -Sở hữu ngay mảnh đất cực đẹp tại khu vực Ngọc Hồi – Thanh Trì, vị trí hiếm đẹp khi chỉ cách đường Ngọc Hồi vài bước chân, giao thông thuận tiện, kết nối trung tâm cực nhanh. ???? Điểm nổi bật: ✔️ Ngõ rộng thông thoáng, ô tô vào tận đất ✔️ Ô tô đỗ cửa ngày đêm cực tiện ✔️ Chỉ cách mặt đường Ngọc Hồi khoảng 5m ✔️ Diện tích rộng rãi, vuông vắn, cực kỳ dễ xây dựng ✔️ Phù hợp xây nhà ở, biệt thự mini, chung cư mini hoặc đầu tư giữ tiền. - sổ đỏ chính chủ . - liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 37 m |
| Diện tích | 314 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mảnh đất đẹp đường ngọc hồi thanh trì xây vp ccmn", có mã số #323249, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu