Cho thuê ccmn mới xây full nội thất tại tân triều giá chỉ từ 3tr2
Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3.2 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CCMN MỚI XÂY FULL NỘI THẤT TẠI TÂN TRIỀU GIÁ CHỈ TỪ 3,2TR* Địa chỉ: SN 3, ngách 51, ngõ 83 Tân Triều* Diện tích: 18 – 20m²- Phòng mới đẹp, sạch sẽ, thiết kế hiện đại:- Full nội thất cơ bản, chỉ việc xách vali vào ở- Có thang máy tiện lợi- Trang bị thang thoát hiểm riêng- Hệ thống PCCC đầy đủ, an toàn- Không gian thoáng mát, an ninh tốt-> Phù hợp sinh viên, người đi làm, hộ gia đình nhỏ.* Giá thuê chỉ từ 3,2 – 4,2 triệu/phòng=> Liên hệ ngay: 0983080786
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn mới xây full nội thất tại tân triều giá chỉ từ 3tr2", có mã số #322126, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu