Mặt phố - quan nhân – ô tô tránh – dt 74m- ô tô ngủ trong nhà giá : 16tỷ
Phố Quan Nhân, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16 tỷ
74 m2 (5x14)
4 pn
5 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí hiếm: Mặt phố Quan Nhân giao Vũ Trọng Phụng – tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Thanh Xuân???? Đường rộng, ô tô tránh, vỉa hè hai bên – phù hợp showroom, spa, văn phòng, phòng khám, kinh doanh đa ngành
???? Thông số vàng• Diên 73,5m²• Nhà xây 4 tầng 1 tum, thoáng trước sau, có ô chờ thang máy
???? Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay???? Giá: 16.5 tỷ (xứng tầm vị trí)
???? Liên hệ: Em Bình
???? Thông số vàng• Diên 73,5m²• Nhà xây 4 tầng 1 tum, thoáng trước sau, có ô chờ thang máy
???? Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay???? Giá: 16.5 tỷ (xứng tầm vị trí)
???? Liên hệ: Em Bình
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt phố - quan nhân – ô tô tránh – dt 74m- ô tô ngủ trong nhà giá : 16tỷ", có mã số #310349, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu