Mặt tiền nguyễn tuân - vị trí siêu đẹp - đại lộ phạm văn đồng - 91m2 - 5 lầu đa công năng sử dụng
Đường Nguyễn Tuân, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
91 m2 (5x16)
7 pn
8 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ GÒ VẤP - MẶT TIỀN NGUYỄN TUÂN - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - GIÁP TRỤC PHẠM VĂN ĐỒNG - GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT - Thuận lợi để ở, làm văn phòng công ty. - Vị trí: Nguyễn Tuân, phường 3, Gò Vấp. Cách Phạm Văn Đồng 10m - Diện tích: 4,63 X 15,3 m. NỞ HẬU 10,53m Công nhận: 91m². DTXD: 213.5m2 - Kết cấu: Nhà xây 1 trệt 5 lầu, 1 PK, 5Pn, 1 Phòng thờ, Bếp, sân thượng. 6wc. Công năng đầy đủ, xe hơi vào nhà. - Vị trí mặt tiền, thông Nguyễn Thái Sơn, thuận lợi để ở và mở công ty. Giá : 16 tỷ 568 tr còn thương lượng Liên hệ/Zalo: 0933523239 (gặp em Tâm) để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền nguyễn tuân - vị trí siêu đẹp - đại lộ phạm văn đồng - 91m2 - 5 lầu đa công năng sử dụng", có mã số #321179, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu