Mình cần tìm nữ ở ghép tại văn chương, đống đa, hà nội
Đường Cẩm Văn, Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội
2 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
MÌNH CẦN TÌM NỮ Ở GHÉP TẠI VĂN CHƯƠNG, ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI
Cần tìm 1 bạn nữ ở ghép vào ở luôn cuối tháng 4. Mình sinh năm 2004, đã đi làm nên chủ yếu chỉ ở nhà buổi tối. Ưu tiên bạn nữ sạch sẽ, gọn gàng, có ý thức giữ gìn không gian chung.
- THÔNG TIN PHÒNG:+ Địa chỉ: Số 109B ngõ Văn Chương 2, phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội+ Ngõ rộng, thuận tiện đi lại+ Xung quanh có chợ, tạp hóa, hiệu thuốc rất tiện sinh hoạt- CHI PHÍ:+ Giá phòng: 3.700.000đ/tháng+ Ở 2 người, chia ra khoảng hơn 2 triệu/người/tháng+ Điện: 4.200đ/số+ Nước: 80.000đ/người+ Wifi: 40.000đ/người- TIỆN ÍCH:+ Phòng tầng 3, nhà 5 tầng, đi thang bộ+ Máy giặt riêng+ Vệ sinh khép kín+ Không chung chủ+ Có sẵn điều hòa, nóng lạnh, wifi+ Có bếp nấu và đầy đủ đồ dùng cơ bản+ Chỉ cần xách đồ vào ở
=>LIÊN HỆ Zalo: 0369602110
Cần tìm 1 bạn nữ ở ghép vào ở luôn cuối tháng 4. Mình sinh năm 2004, đã đi làm nên chủ yếu chỉ ở nhà buổi tối. Ưu tiên bạn nữ sạch sẽ, gọn gàng, có ý thức giữ gìn không gian chung.
- THÔNG TIN PHÒNG:+ Địa chỉ: Số 109B ngõ Văn Chương 2, phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội+ Ngõ rộng, thuận tiện đi lại+ Xung quanh có chợ, tạp hóa, hiệu thuốc rất tiện sinh hoạt- CHI PHÍ:+ Giá phòng: 3.700.000đ/tháng+ Ở 2 người, chia ra khoảng hơn 2 triệu/người/tháng+ Điện: 4.200đ/số+ Nước: 80.000đ/người+ Wifi: 40.000đ/người- TIỆN ÍCH:+ Phòng tầng 3, nhà 5 tầng, đi thang bộ+ Máy giặt riêng+ Vệ sinh khép kín+ Không chung chủ+ Có sẵn điều hòa, nóng lạnh, wifi+ Có bếp nấu và đầy đủ đồ dùng cơ bản+ Chỉ cần xách đồ vào ở
=>LIÊN HỆ Zalo: 0369602110
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình cần tìm nữ ở ghép tại văn chương, đống đa, hà nội", có mã số #322419, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu