Chính chủ cho thuê phòng duplex ban công – gần tô hiệu, tân thới hòa,tân phú,tphcm
Đường Âu Cơ, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
6.5 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG DUPLEX BAN CÔNG – GẦN TÔ HIỆU, TÂN THỚI HÒA,TÂN PHÚ,TPHCM
=>Giá thuê: 6.5 triệu/tháng- Phòng duplex thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng mát. Phù hợp ở từ 2–4 người.- Diện tích :50m2* Tiện ích:- WC riêng, có nước nóng lạnh- Có cửa sổ và ban công đón gió- Ra vào bằng vân tay- Camera an ninh 24/7- Có chỗ để xe- Giờ giấc tự do* Khu vực gần đường Tô Hiệu, thuận tiện di chuyển.=>Liên hệ xem phòng: 0906769953
=>Giá thuê: 6.5 triệu/tháng- Phòng duplex thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng mát. Phù hợp ở từ 2–4 người.- Diện tích :50m2* Tiện ích:- WC riêng, có nước nóng lạnh- Có cửa sổ và ban công đón gió- Ra vào bằng vân tay- Camera an ninh 24/7- Có chỗ để xe- Giờ giấc tự do* Khu vực gần đường Tô Hiệu, thuận tiện di chuyển.=>Liên hệ xem phòng: 0906769953
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng duplex ban công – gần tô hiệu, tân thới hòa,tân phú,tphcm", có mã số #322669, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu