Mình chính chủ cần bán nhà 3 tầng mặt ngõ 82 đường thượng lỗi, tp. nam định - nằm giữa 2 hồ
Phường Lộc Vượng, Thành phố Nam Định, Nam Định
2 tỷ 280 triệu
48 m2 (7x7)
3 pn
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mình chính chủ cần bán nhà
* Bán nhà mặt ngõ 82 đường Thượng Lỗi, TP. Nam Định- Ngõ nông rộng cách 2 nhà ra mặt đường, ngõ trước nhà rộng gần 3m vị trí nằm giữa 2 hồ, ôtô đỗ chục cái ngoài vườn hoa
- DT 48m mặt tiền rộng hơn 7m
- TK 3 tầng, 3 ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi riêng biệt
- Tình trạng nhà còn mới 85%
- Giá 2,280 tỷ còn thương lượng nhẹ
- Liên hệ sđt : 0964422882
Cảm ơn ace đã quan tâm bài viết
* Bán nhà mặt ngõ 82 đường Thượng Lỗi, TP. Nam Định- Ngõ nông rộng cách 2 nhà ra mặt đường, ngõ trước nhà rộng gần 3m vị trí nằm giữa 2 hồ, ôtô đỗ chục cái ngoài vườn hoa
- DT 48m mặt tiền rộng hơn 7m
- TK 3 tầng, 3 ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi riêng biệt
- Tình trạng nhà còn mới 85%
- Giá 2,280 tỷ còn thương lượng nhẹ
- Liên hệ sđt : 0964422882
Cảm ơn ace đã quan tâm bài viết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Nam Định |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình chính chủ cần bán nhà 3 tầng mặt ngõ 82 đường thượng lỗi, tp. nam định - nằm giữa 2 hồ", có mã số #322619, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu