Người trẻ muốn ổn định cuộc sống chỉ 9tr/tháng tại the emerald garden view
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
350 triệu
54 m2 (5,580x9,580)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Người trẻ muốn ổn định cuộc sống chỉ 9tr/tháng tại The Emerald Garden View
THE EMERALD GARDEN VIEW – CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ RIÊNG TRONG TẦM TAY
Không cần đợi “đủ tiền”.
Không cần áp lực tài chính quá lớn.
- Chỉ từ 9 TRIỆU/THÁNG, bạn đã có thể bắt đầu hành trình an cư tại THE EMERALD GARDEN VIEW.
- Căn hộ 54m²:
- 2 phòng ngủ riêng tư
- Ban công rộng đón nắng gió
- View hồ bơi nội khu cực chill
- Thiết kế tối ưu cho nhu cầu ở thực
- Giá chỉ 1,x tỷ
- Hỗ trợ tài chính linh hoạt
Một căn hộ phù hợp cho:
- Người trẻ muốn ổn định cuộc sống
- Gia đình nhỏ cần không gian riêng
- Người muốn chuyển từ thuê sang sở hữu
- Căn đẹp – view đẹp – giá tốt luôn được chọn rất nhanh.
Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư – tư vấn căn phù hợp ngân sách
Người trẻ muốn ổn định cuộc sống chỉ 9tr/tháng tại The Emerald Garden View
THE EMERALD GARDEN VIEW – CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ RIÊNG TRONG TẦM TAY
Không cần đợi “đủ tiền”.
Không cần áp lực tài chính quá lớn.
- Chỉ từ 9 TRIỆU/THÁNG, bạn đã có thể bắt đầu hành trình an cư tại THE EMERALD GARDEN VIEW.
- Căn hộ 54m²:
- 2 phòng ngủ riêng tư
- Ban công rộng đón nắng gió
- View hồ bơi nội khu cực chill
- Thiết kế tối ưu cho nhu cầu ở thực
- Giá chỉ 1,x tỷ
- Hỗ trợ tài chính linh hoạt
Một căn hộ phù hợp cho:
- Người trẻ muốn ổn định cuộc sống
- Gia đình nhỏ cần không gian riêng
- Người muốn chuyển từ thuê sang sở hữu
- Căn đẹp – view đẹp – giá tốt luôn được chọn rất nhanh.
Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư – tư vấn căn phù hợp ngân sách
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 5,580 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,580 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Người trẻ muốn ổn định cuộc sống chỉ 9tr/tháng tại the emerald garden view", có mã số #321682, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu