Nguyễn du – tọa độ của chính danh và thịnh vượng
Phố Nguyễn Du, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
26 triệu
40 m2 (5x8)
1 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
\"Nguyễn Du – Tọa độ của Chính Danh và Thịnh Vượng. Nơi vị thế Địa Linh thay lời cam kết, biến văn phòng của bạn thành biểu tượng uy tín ngay giữa lòng vành đai quyền lực.\"
Vị trí: Mặt phố Nguyễn Du (Đoạn gần trụ sở Bộ Công An), khu vực dân trí cao, an ninh nghiêm ngặt 24/7.
\"Nguyễn Du – Tọa độ của Chính Danh và Thịnh Vượng. Nơi vị thế Địa Linh thay lời cam kết, biến văn phòng của bạn thành biểu tượng uy tín ngay giữa lòng vành đai quyền lực.\"
Vị trí: Mặt phố Nguyễn Du (Đoạn gần trụ sở Bộ Công An), khu vực dân trí cao, an ninh nghiêm ngặt 24/7.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nguyễn du – tọa độ của chính danh và thịnh vượng", có mã số #309680, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu