Nhà 3 tầng kinh doanh sầm uất tại trâu quỳ, gia lâm, hn. 100m2 sàn 9 tỷ x. lh 0989894845
Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
9 tỷ 789.79 triệu
33 m2 (4x8)
2 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng kinh doanh sầm uất tại Trâu Quỳ, Gia Lâm, HN. 100m2 sàn 9 tỷ x. Lh 0989894845
Tôi có căn nhà tại trung tâm Trâu Quỳ - Gia Lâm – Hà Nội cần bán.
Nhà xây 3 tầng, kiên cố, 100m2 sàn, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh mọi mặt hàng ngành nghề, đặc biệt siêu sầm uất giữa trung tâm cạnh Học viện Nông nghiệp.
Sẵn sàng giao dịch, sổ đỏ đầu đủ, giá hơn 9 tỷ.
Thông tin liên hệ: Mr. Vỹ -
Tôi có căn nhà tại trung tâm Trâu Quỳ - Gia Lâm – Hà Nội cần bán.
Nhà xây 3 tầng, kiên cố, 100m2 sàn, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh mọi mặt hàng ngành nghề, đặc biệt siêu sầm uất giữa trung tâm cạnh Học viện Nông nghiệp.
Sẵn sàng giao dịch, sổ đỏ đầu đủ, giá hơn 9 tỷ.
Thông tin liên hệ: Mr. Vỹ -
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng kinh doanh sầm uất tại trâu quỳ, gia lâm, hn. 100m2 sàn 9 tỷ x. lh 0989894845", có mã số #317171, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu