Nhà 3 tầng mt nguyễn công hoan 60m2 giá 6.3 tỷ, mới đẹp ở ngay kinh doanh tốt
Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6 tỷ 300 triệu
60 m2 (46x14)
2 pn
3 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Nguyễn Công Hoan, khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
Diện tích 60m2, nhà kẹp kiệt 2m nên cực kỳ thoáng mát, lấy sáng và gió tự nhiên tốt.
Kết cấu 3 tầng kiên cố gồm 2 phòng
Chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Nguyễn Công Hoan, khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
Diện tích 60m2, nhà kẹp kiệt 2m nên cực kỳ thoáng mát, lấy sáng và gió tự nhiên tốt.
Kết cấu 3 tầng kiên cố gồm 2 phòng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng mt nguyễn công hoan 60m2 giá 6.3 tỷ, mới đẹp ở ngay kinh doanh tốt", có mã số #308287, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu