Nhà 4 tầng 2 mặt hxh đường hưng phú p10q8. giá: 7.68 tỷ
Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 680 triệu
60 m2 (3x20)
9 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 4 tầng 2 mặt HXH đường Hưng Phú P10Q8. Giá: 7.68 tỷ
+ Diện tích: 3m x 20m
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 9 phòng ngủ, 4WC đang cho thuê 27 Triệu/Tháng.
+ Vị trí: Cách cầu Nguyễn Tri Phương, cầu Chánh Hưng 300m, gần chợ Xóm Củi, chợ Ba Đình, trường học các cấp.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công
+ Hướng: Đông
+ Giá : 7.68 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích: 3m x 20m
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 9 phòng ngủ, 4WC đang cho thuê 27 Triệu/Tháng.
+ Vị trí: Cách cầu Nguyễn Tri Phương, cầu Chánh Hưng 300m, gần chợ Xóm Củi, chợ Ba Đình, trường học các cấp.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công
+ Hướng: Đông
+ Giá : 7.68 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng 2 mặt hxh đường hưng phú p10q8. giá: 7.68 tỷ", có mã số #321974, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu