Nhà 5 tầng mặt phố kinh doanh sầm uất tại trâu quỳ, gia lâm. 80m2, mt 5m. lh 0989894845
Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
20 tỷ 999 triệu
80 m2 (5x16)
6 pn
6 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 5 tầng mặt phố kinh doanh sầm uất tại Trâu Quỳ, Gia Lâm. 80m2, mt 5m. Lh 0989894845
Bán nhà biệt thự liền kề tại mặt phố 22m trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
Xem là ưng, kết quá chừng với văn nhà 5 tầng, diện tích đất 80m2, mặt tiền 5m, đường trước nhà 22m mặt phố kinh doanh sầm uất.
Vị trí đẹp, gần hồ điều hòa – công viên Gia Lâm, Hành chính công, bệnh viện, trường học các cấp... tiện ích dồi dào, cơ sở hạ tầng đồng bộ.
Sổ sách đầy đủ, pháp lý minh bạch.
Giao dịch nhanh giá chỉ nhỉnh 20 tỷ.
Bán nhà biệt thự liền kề tại mặt phố 22m trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
Xem là ưng, kết quá chừng với văn nhà 5 tầng, diện tích đất 80m2, mặt tiền 5m, đường trước nhà 22m mặt phố kinh doanh sầm uất.
Vị trí đẹp, gần hồ điều hòa – công viên Gia Lâm, Hành chính công, bệnh viện, trường học các cấp... tiện ích dồi dào, cơ sở hạ tầng đồng bộ.
Sổ sách đầy đủ, pháp lý minh bạch.
Giao dịch nhanh giá chỉ nhỉnh 20 tỷ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 5 tầng mặt phố kinh doanh sầm uất tại trâu quỳ, gia lâm. 80m2, mt 5m. lh 0989894845", có mã số #317279, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu