Nhà bán ngay mặt tiền hà huy giáp, quận 12, dt 69m2, 4tầng - g.i.á 5.79 ty
Đường Hà Huy Giáp, Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 790 triệu
69 m2 (55x13)
5 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí: Hẻm XH 6m, cách 100m ra Hà Huy Giáp, thông một trục ra Nguyễn Oanh chỉ mất vài phút qua GV
- DT : 5.5* 13m, SHR, p.h.á.p l.ý chuẩn
- Kết cấu : nhà 4 tầng BTCT, 5PN+6WC, pk, sân thượng, khu nhà cao tầng an ninh, dân trí cao
. G.i.á : 5.79 ty
. LH : 0336.318.630 - gặp Kiên
- DT : 5.5* 13m, SHR, p.h.á.p l.ý chuẩn
- Kết cấu : nhà 4 tầng BTCT, 5PN+6WC, pk, sân thượng, khu nhà cao tầng an ninh, dân trí cao
. G.i.á : 5.79 ty
. LH : 0336.318.630 - gặp Kiên
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà bán ngay mặt tiền hà huy giáp, quận 12, dt 69m2, 4tầng - g.i.á 5.79 ty", có mã số #321548, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu