Nhà đẹp chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại thọ am là 1 trong những căn đẹp nhất thanh trì
Đường Thọ Am, Xã Liên Ninh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
6 tỷ 800 triệu
45 m2 (45x10)
6 pn
6 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Thọ Am Là 1 Trong Những Căn Đẹp Nhất Thanh TrìDiện tích: 45m2 x 4 tầngGiá bán: 6 tỷ 8- Nhà đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Có 6 phòng full nội thất, giường tủ điều hòa- Chỉ 200m ra chợ Ngũ Hiệp, 500m ra trường tiểu học Ngũ Hiệp- Khu dân cư tri thức, an ninh đảm bảo- Đường thông ô tô qua cửa, chạy quanh bàn cờ- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- Sổ đỏ chính chủ bao sang tên- TIỀM NĂNG LỚN: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời caoLiên hệ tư vấn & xem nhà trực tiếp- 0366 55 7019 - em Hương
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại thọ am là 1 trong những căn đẹp nhất thanh trì", có mã số #309354, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu