TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà đẹp - giá tốt - chính chủ bán căn vincom số 1 hùng vương, tp mỹ tho, tiền giang
Phường 1, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
1 nghìn
75 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - Chính chủ Bán Căn Vincom Số 1 Hùng Vương, Tp Mỹ Tho, Tiền Giang
**Diện tích sàn 75m2(5×15)**Diện tích xây dựng: 242,6m2- Giá bán: 9 tỷ xx(thương lượng)
- Thiết kế Nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum. Căn shop Hướng Tây, đối diện có vỉa hè rộng rãi thuận tiện để xe- Gần trường học, bệnh viện, siêu thị, chợ,...- Phù hợp ở, cho thuê đầu tư sinh lời- Khu dân cư thân thiện an ninh tốt- Giao thông thuận tiện đi lại dễ dàng - Tiềm năng tăng giá cao, đảm bảo sinh lời - Pháp Lý rõ ràng, sang tên nhanhMọi nhu cầu liên hệ sđt/zalo: 0906134466 xem nhà trực tiếp
**Diện tích sàn 75m2(5×15)**Diện tích xây dựng: 242,6m2- Giá bán: 9 tỷ xx(thương lượng)
- Thiết kế Nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum. Căn shop Hướng Tây, đối diện có vỉa hè rộng rãi thuận tiện để xe- Gần trường học, bệnh viện, siêu thị, chợ,...- Phù hợp ở, cho thuê đầu tư sinh lời- Khu dân cư thân thiện an ninh tốt- Giao thông thuận tiện đi lại dễ dàng - Tiềm năng tăng giá cao, đảm bảo sinh lời - Pháp Lý rõ ràng, sang tên nhanhMọi nhu cầu liên hệ sđt/zalo: 0906134466 xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Tiền Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà đẹp - giá tốt - chính chủ bán căn vincom số 1 hùng vương, tp mỹ tho, tiền giang", có mã số #307733, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu