Nhà đẹp–giá tốt–chính chủ cần bán nhà mặt tiền đường yết kiêu, p.thuận hòa, tp huế,thừa thiên huế
Phường Thuận Hòa, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
12 tỷ 200 triệu
221 m2 (7x28)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP–GIÁ TỐT–CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN Đường Yết Kiêu, P.Thuận Hòa, TP Huế,Thừa Thiên Huế
Diện tích: 221 m² (7,9m x 28m)Giá bán: 12 tỷ xxx (có thương lượng)
Vị trí: (Địa chỉ mới) Phường Phú Xuân, TP Huế – mặt tiền trung tâm Thành Nội, khu dân trí cao, đường cao ráo, lô góc 2 mặt thoáng
Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố (16m x 6,5m), không gian rộng rãi
Hiện trạng: Đang kinh doanh hiệu thuốc Tây, dòng tiền ổn định
Lợi thế: Sân rộng đậu 2 ô tô, mặt tiền lớn 7,9m, phù hợp mở văn phòng, spa, phòng khám, homestay
Tiện ích: Trung tâm Huế, gần chợ, trường học, khu hành chính
Phù hợp: Ở lâu dài kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh
Tiềm năng: Quỹ đất hiếm tại Thành Nội, giá trị tăng cao
Liên hệ: 0835660566 để xem nhà trực tiếp
Diện tích: 221 m² (7,9m x 28m)Giá bán: 12 tỷ xxx (có thương lượng)
Vị trí: (Địa chỉ mới) Phường Phú Xuân, TP Huế – mặt tiền trung tâm Thành Nội, khu dân trí cao, đường cao ráo, lô góc 2 mặt thoáng
Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố (16m x 6,5m), không gian rộng rãi
Hiện trạng: Đang kinh doanh hiệu thuốc Tây, dòng tiền ổn định
Lợi thế: Sân rộng đậu 2 ô tô, mặt tiền lớn 7,9m, phù hợp mở văn phòng, spa, phòng khám, homestay
Tiện ích: Trung tâm Huế, gần chợ, trường học, khu hành chính
Phù hợp: Ở lâu dài kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh
Tiềm năng: Quỹ đất hiếm tại Thành Nội, giá trị tăng cao
Liên hệ: 0835660566 để xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thừa Thiên Huế |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 221 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp–giá tốt–chính chủ cần bán nhà mặt tiền đường yết kiêu, p.thuận hòa, tp huế,thừa thiên huế", có mã số #317512, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu