Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà tại khu tđc cư thạnh, xã suối hiệp, diên khánh, khánh hòa
Xã Suối Hiệp, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
2 tỷ 50 triệu
128 m2 (8x16)
2 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ Tại Khu TĐC Cư Thạnh, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa
Diện tích: 8m x 16m (128 m²)Giá bán: 2 tỷ 050 (có thương lượng)
Vị trí: Khu tái định cư Cư Thạnh, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện
Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 WC
Hiện trạng: Nhà ở tốt, đất vuông vức, full thổ cư
Tiện ích: Gần chợ, nhà thờ, trường học, bến xe, sinh hoạt thuận tiện
Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư
Pháp lý: Sổ chính chủ, sang tên nhanh
Tiềm năng: Khu tái định cư ổn định, giá tốt, dễ tăng giá
Liên hệ: 0947625630 để xem nhà trực tiếp
Diện tích: 8m x 16m (128 m²)Giá bán: 2 tỷ 050 (có thương lượng)
Vị trí: Khu tái định cư Cư Thạnh, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện
Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 WC
Hiện trạng: Nhà ở tốt, đất vuông vức, full thổ cư
Tiện ích: Gần chợ, nhà thờ, trường học, bến xe, sinh hoạt thuận tiện
Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư
Pháp lý: Sổ chính chủ, sang tên nhanh
Tiềm năng: Khu tái định cư ổn định, giá tốt, dễ tăng giá
Liên hệ: 0947625630 để xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 128 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà tại khu tđc cư thạnh, xã suối hiệp, diên khánh, khánh hòa", có mã số #318234, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu