Nhà ga t3 gần trường chinh, emart 2, hẻm xe hơi, dt 50m2, 4 tầng + mái btct, gấp bán
Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
50 m2 (36x14)
4 pn
5 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỦ GẤP BÁN HẠ CÀO 400 TRIỆU GIÁ MỚI CHỈ NHỈNH 7 TỶ
- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau và sàn mái BTCT.- Bao gồm 4 phòng ngủ khép kín, 5 wc, khách bếp.- Hẻm xe hơi, sát xe tải tránh.- Khu phân lô đồng bộ, dân trí cao an cư đỉnh.- Nhà mới ở ngay, gần full nội thất…- Vị trí di chuyển nhà ga T3 thuận tiện, gần siêu thị Emart 2, chợ trường học …- Sổ mới đang hoàn công đầy đủ, sổ mới 2026
- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau và sàn mái BTCT.- Bao gồm 4 phòng ngủ khép kín, 5 wc, khách bếp.- Hẻm xe hơi, sát xe tải tránh.- Khu phân lô đồng bộ, dân trí cao an cư đỉnh.- Nhà mới ở ngay, gần full nội thất…- Vị trí di chuyển nhà ga T3 thuận tiện, gần siêu thị Emart 2, chợ trường học …- Sổ mới đang hoàn công đầy đủ, sổ mới 2026
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà ga t3 gần trường chinh, emart 2, hẻm xe hơi, dt 50m2, 4 tầng + mái btct, gấp bán", có mã số #320728, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu