Nhà hẻm 6m oto thông nhiều hướng nguyễn duy p10q8 (p.chánh hưng)
Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 980 triệu
41 m2 (3x13)
4 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà hẻm 6m oto thông nhiều hướng Nguyễn Duy P10Q8 (P.Chánh Hưng)
+ Diện tích: 3 x 13m
+ Nhà xây dựng kiên cố BTCT, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 wc.
+ Vị trí đẹp 6m thông nhiều hướng, oto ra vào thoải mái, cách mặt tiền 50m, gần chợ Xóm Củi.
+ Sổ Hồng hoàn công đủ, khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng Bắc
+ Diện tích: 3 x 13m
+ Nhà xây dựng kiên cố BTCT, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 wc.
+ Vị trí đẹp 6m thông nhiều hướng, oto ra vào thoải mái, cách mặt tiền 50m, gần chợ Xóm Củi.
+ Sổ Hồng hoàn công đủ, khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng Bắc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm 6m oto thông nhiều hướng nguyễn duy p10q8 (p.chánh hưng)", có mã số #308463, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu