Nhà hẻm xe hơi đào tông nguyên, 6x13.5m, tặng nội thất, chỉ hơn 8 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 490 triệu
81 m2 (6x13.5)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà phố hẻm xe hơi Đào Tông Nguyên cần bán:- Nhà MT hẻm 52 Đào Tông Nguyên ( khu Ômely - Kho C ) Nhà Bè. Cách đường chính chỉ 30m- DT: 6m x 13m5 - Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng. Gồm 4pn 5wc. Phòng xông hơi, gara đậu xe, giếng trời. - Khu dân cư cao tầng đồng bộ, an ninh yên tĩnh- Tặng tất cả nội thất có trong nhà, bao sửa chữa mới cho khách- Sổ hồng riêng hoàn công. Hỗ trợ vay ngân hàng- Giá: 8ty8 thương lượngLiên hệ: 0838.939.781 - Em Hoàng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi đào tông nguyên, 6x13.5m, tặng nội thất, chỉ hơn 8 tỷ", có mã số #322227, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu