Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, cạnh trường học nguyễn bỉnh khiêm, 4 tầng, chỉ hơn 7 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 520 triệu
54 m2 (45x12)
4 pn
5 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà phố hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát - KDC Sài Gòn Mới- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, an ninh, đường xe hơi 5m thông thoáng.- Diện tích: 4.5 x 12m- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng- Công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở hoặc đầu tư- Giá bán: 7.5 tỷ (thương lượng nhẹ)- Khu vực tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, thuận tiện di chuyển- Liên hệ: 0838.939.781 - Em Hoàng (Nhà Thật - Tư Vấn Thật)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, cạnh trường học nguyễn bỉnh khiêm, 4 tầng, chỉ hơn 7 tỷ", có mã số #322222, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu