TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà mặt đường đông khê - 61m 4 tầng - vị trí đẹp - mặt tiền 4.5m
Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
10 tỷ 500 triệu
61 m2 (45x13)
4 pn
3 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
????Nhà mặt đường Đông Khê - Vị trí đẹp bán hàng
• Diện tích: 61m2 – ngang 4.5m• Hướng Tây tứ trạch• Vỉa hè 2.5m• Nhà 4 tầng full công năng
• Vị trí mở Spa, văn phòng, sữa bỉm....• Gần Hồ An Biên, công viên ....• Không lỗi, không quy hoạch• Zá 10.5 tỉ ( thoả thuận )__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích: 61m2 – ngang 4.5m• Hướng Tây tứ trạch• Vỉa hè 2.5m• Nhà 4 tầng full công năng
• Vị trí mở Spa, văn phòng, sữa bỉm....• Gần Hồ An Biên, công viên ....• Không lỗi, không quy hoạch• Zá 10.5 tỉ ( thoả thuận )__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà mặt đường đông khê - 61m 4 tầng - vị trí đẹp - mặt tiền 4.5m", có mã số #307840, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu