Bán đất ngõ nam pháp 1 – gia viên – ngô quyền – mặt tiền 6m – giá 4,5 tỷ

Phường Đổng Quốc Bình, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

4 tỷ 500 triệu
68 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Lô đất nằm trung tâm khu Gia Viên, ngay cổng trường Marie Curie – khu vực lõi Lạch Tray, dân cư sầm uất. Phù hợp xây ở kết hợp kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài.
Vị trí ngõ ô tô ra vào thuận tiện, kết nối nhanh Lạch Tray – Văn Cao – Lê Lợi – Vincom Plaza Lê Thánh Tông. Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, bệnh viện, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 68m²

Mặt tiền: 6m (rất đẹp, dễ thiết kế)

Đất vuông vắn, phong thủy tốt

Phù hợp xây biệt thự mini, nhà ở kết hợp kinh doanh
Hiện trạng:

Có sẵn nhà 2,5 tầng

Kết cấu chắc chắn, có thể ở hoặc cho thuê
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,5 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem thực tế và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
Danh mục Bán nhà riêng Hải Phòng
Giấy tờ pháp lý Sổ Đỏ
Số tầng 3 tầng
Chiều ngang 6 m
Chiều rộng (chiều sâu) 11 m
Diện tích 68 m2
Thông tin khác
Loại tin đăng Miễn phí
Ngày cập nhật
Ngày hết hạn
Phòng ngủ 2
Nhà tắm 2
Độ rộng đường 4 m
Lưu ý

Bạn đang xem tin đăng "Bán đất ngõ nam pháp 1 – gia viên – ngô quyền – mặt tiền 6m – giá 4,5 tỷ", có mã số #319461, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.

Tiền lãi -

Bảng tính chỉ có giá trị tham khảo. Vui lòng liên hệ tư vấn trực tiếp để nhận được thông tin chính xác nhất.

Bất động sản khác tại Quận Ngô Quyền

Bán đất 100m2 mặt đường lê quang đạo, gia viên, hải phòng 4 ảnh

Bán đất 100m2 mặt đường lê quang đạo, gia viên, hải phòng

12 tỷ 300 triệu 100 m 2 (5x20) 07-05-2026
Bán đất 100m2 mặt đường Lê Quang Đạo, Gia Viên, Hải Phòng- Diện tích 100m2 ngang 5m- Hướng Tây Nam- Sổ hồng chính chủ- Vị trí nằm tại khu TĐC Đồng Ninh, mặt đường 2 chiều vỉa hè 5m kinh doanh buôn bán thuận tiện.- Giá: 12,3 tỷ Lh E.Văn: 0904.621.885 (Zalo/SĐT)
Bán nhà 3 tầng khu gia viên – ngô quyền – ngõ rộng gần ô tô – giá 3,386 tỷ 5 ảnh

Bán nhà 3 tầng khu gia viên – ngô quyền – ngõ rộng gần ô tô – giá 3,386 tỷ

3 tỷ 386 triệu 45 m 2 (4x11) 4pn 3wc 03-05-2026
Căn nhà nằm trung tâm khu Gia Viên, dân cư văn minh, môi trường ổn định. Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê. Kết nối nhanh ra Văn Cao – Lạch Tray, di chuyển thuận tiện trung tâm và các khu thương mại. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, tiện ích sinh hoạt. Thông tin chính: Diện tích: 45m² Nhà 3 tầng kiên cố Công năng: khách – bếp + ăn – 3PN – 2WC – phòng thờ – sân phơi Ngõ ~5m, ô tô đỗ cách ~50m (đỗ ngày đêm) Hướng: Tây Tứ Trạch Pháp lý: Sổ hồng chính chủ Giá bán: 3 tỷ 386 triệu ???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Bán nhà lô góc 4 tầng nam pháp – 2 mặt thoáng – ô tô đỗ cửa – giá 4,45 tỷ 5 ảnh

Bán nhà lô góc 4 tầng nam pháp – 2 mặt thoáng – ô tô đỗ cửa – giá 4,45 tỷ

4 tỷ 465 triệu 50 m 2 (4x13) 4pn 3wc 03-05-2026
Căn nhà lô góc hiếm tại khu Nam Pháp, 2 mặt thoáng, phù hợp ở lâu dài hoặc kết hợp kinh doanh spa, nail, cửa hàng, cho thuê dòng tiền. Vị trí kết nối nhanh Văn Cao – Lạch Tray, di chuyển thuận tiện trung tâm. Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ, môi trường sống ổn định. Thông tin chính: Diện tích: 50m² Nhà 4 tầng kiên cố Công năng: khách – bếp – 4PN – 3WC – phòng thờ – sân phơi Lô góc 2 mặt thoáng, ngõ ô tô đỗ cửa Nhà sáng, thông thoáng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 4 tỷ 450 triệu (thoả thuận) ???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
???????? đất mặt đường phụng pháp - 78m - tuyến 2 văn cao 3 ảnh

???????? đất mặt đường phụng pháp - 78m - tuyến 2 văn cao

6 tỷ 820 triệu 78 m 2 (4x19) 29-04-2026
???????? Đất mặt đường Phụng Pháp - tuyến 2 Văn Cao - Diện tích: 77.6m2 ngang 4m dài 19.4m- Vị trí tuyến 2 Văn Cao áp lưng vào SUNFLOWER- Thích hợp cho khách mua xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ- Thuận tiện di chuyển ra Bạch Thái Bưởi, Lạch Tray, Lê Hồng Phong- Giá: 88 triệu/m2 ~ 6.82 tỷ__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????