Nhà mới 2 tầng hẻm thẳng c4 đường phạm hùng,bình hưng
Đường C4, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
2 tỷ
34 m2 (33x10)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2 tầng hẻm thẳng C4 đường Phạm Hùng,Bình Hưng
+ Diện tích: 3.3 x 10m. DT: 34m2, DTSD: 51m2
+ Kết cấu: Trệt, lửng, nhà mới vào ở ngay.
+ Vị trí: Cách ngã tư Nguyễn Văn Linh, Satra Mall, 500m, gần quán 30 Bờ Sông, sân banh Tuấn Hưng.
+ Lợi thế: hHm trước nhà 5m, xe tải quay đầu, thuận tiện kinh doanh Spa, bán hàng online…
+ Pháp lý: Giấy kê khai 99, điện, nước nhà nước cấp.
+ Hướng : Tây
+ Giá : 2 Tỷ (Tthương lượng ít)
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎
+ Diện tích: 3.3 x 10m. DT: 34m2, DTSD: 51m2
+ Kết cấu: Trệt, lửng, nhà mới vào ở ngay.
+ Vị trí: Cách ngã tư Nguyễn Văn Linh, Satra Mall, 500m, gần quán 30 Bờ Sông, sân banh Tuấn Hưng.
+ Lợi thế: hHm trước nhà 5m, xe tải quay đầu, thuận tiện kinh doanh Spa, bán hàng online…
+ Pháp lý: Giấy kê khai 99, điện, nước nhà nước cấp.
+ Hướng : Tây
+ Giá : 2 Tỷ (Tthương lượng ít)
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2 tầng hẻm thẳng c4 đường phạm hùng,bình hưng", có mã số #317970, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu