Nhà tân quý tân phú – hxh – vài bước ra mặt tiền – 65m2 nở hậu nhỉnh 7 tỷ
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 490 triệu
65 m2 (4x16.5)
2 pn
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu an ninh, dân trí cao, ngay ngã 3 Tân Quý - Tân Hương, cạnh trường học các cấp, gần chợ Tân Hương, vài phút tới Aeon Mall Tân Phú, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Diện tích 65M2 - ngang đẹp - sổ nở hậu tài lộc.
Kết cấu trệt lửng đủ công năng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC. Nhà tiện cải tạo lại theo nhu cầu hoặc xây mới khai thác tối đa giá trị vị trí.
Hẻm xe hơi sạch đẹp, vài bước ra mặt tiền, khu vực hiếm nhà bán.
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Lh Quốc: 0903.680.148 – 0389.771.977 xem nhà gặp chủ????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích 65M2 - ngang đẹp - sổ nở hậu tài lộc.
Kết cấu trệt lửng đủ công năng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC. Nhà tiện cải tạo lại theo nhu cầu hoặc xây mới khai thác tối đa giá trị vị trí.
Hẻm xe hơi sạch đẹp, vài bước ra mặt tiền, khu vực hiếm nhà bán.
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Lh Quốc: 0903.680.148 – 0389.771.977 xem nhà gặp chủ????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà tân quý tân phú – hxh – vài bước ra mặt tiền – 65m2 nở hậu nhỉnh 7 tỷ", có mã số #322176, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu