Nhà trần cung kiểu “ở rất thích” – thoáng 2 mặt – phòng nào cũng có ánh sáng
Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ 800 triệu
60 m2 (38x15)
4 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ TRẦN CUNG KIỂU “Ở RẤT THÍCH” – THOÁNG 2 MẶT – PHÒNG NÀO CŨNG CÓ ÁNH SÁNG
Có những căn nhìn ngoài không quá nổi bật.Nhưng bước vào lại rất dễ có cảm tình.
Căn này thuộc kiểu như vậy.
Điểm đáng tiền nhất là độ thoáng.2 mặt ngõ, 2 ban công nên không khí trong nhà rất dễ chịu, khác hẳn kiểu nhà ống bí thường gặp.
Nhà dân xây nên khung cột chắc chắn, bố trí sinh hoạt hợp lý.Gia đình ở thực sẽ cảm nhận rất rõ sự tiện khi có sân để xe riêng và phòng nào cũng có cửa.
Khu Trần Cung giờ đi đâu cũng thuận:Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy đều rất gần.
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes. Uy tín tạo giá trị.
Có những căn nhìn ngoài không quá nổi bật.Nhưng bước vào lại rất dễ có cảm tình.
Căn này thuộc kiểu như vậy.
Điểm đáng tiền nhất là độ thoáng.2 mặt ngõ, 2 ban công nên không khí trong nhà rất dễ chịu, khác hẳn kiểu nhà ống bí thường gặp.
Nhà dân xây nên khung cột chắc chắn, bố trí sinh hoạt hợp lý.Gia đình ở thực sẽ cảm nhận rất rõ sự tiện khi có sân để xe riêng và phòng nào cũng có cửa.
Khu Trần Cung giờ đi đâu cũng thuận:Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy đều rất gần.
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes. Uy tín tạo giá trị.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà trần cung kiểu “ở rất thích” – thoáng 2 mặt – phòng nào cũng có ánh sáng", có mã số #323826, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu