Nhà vị trí siêu đẹp – giá tốt - chính chủ cần bán nhanh căn nhà 05 phong bắc 12, cẩm lệ, đà nẵng.
Đường Phong Bắc 12, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
7 tỷ 100 triệu
120 m2 (6x20)
4 pn
1 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP – GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH Căn Nhà 05 Phong Bắc 12, Cẩm lệ, Đà Nẵng.
*Diện tích: 120 m2 ( ngang 6m - dài 20m )*Giá bán: 7,1 tỷ ( có thương lượng )
* Kết cấu: Nhà 2 tầng gồm 4 phòng ngủ, 1 wc, 1 phòng khách , 1 phòng thờ, 1 gian bếp.- Nhà thiết kế đẹp, bày trí tinh tế-thoáng mát.- Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.- Dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, dân trí cao- Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học...- Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư - Pháp lý: Đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng: Tình hình nhà đất luôn tăng nhanh trong khu vựcMọi thông tin liên hệ em Cường : 0589777727 để xem nhà trực tiếp.
https://www.youtube.com/watch?v=yPSbbE4SrII
*Diện tích: 120 m2 ( ngang 6m - dài 20m )*Giá bán: 7,1 tỷ ( có thương lượng )
* Kết cấu: Nhà 2 tầng gồm 4 phòng ngủ, 1 wc, 1 phòng khách , 1 phòng thờ, 1 gian bếp.- Nhà thiết kế đẹp, bày trí tinh tế-thoáng mát.- Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.- Dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, dân trí cao- Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học...- Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư - Pháp lý: Đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng: Tình hình nhà đất luôn tăng nhanh trong khu vựcMọi thông tin liên hệ em Cường : 0589777727 để xem nhà trực tiếp.
https://www.youtube.com/watch?v=yPSbbE4SrII
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà vị trí siêu đẹp – giá tốt - chính chủ cần bán nhanh căn nhà 05 phong bắc 12, cẩm lệ, đà nẵng.", có mã số #323873, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu