Nhà góc 2 tầng mặt tiền tạ quang bửu p3q8. giá: 5.5 tỷ
Đường Tạ Quang Bửu, Phường 03, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
27 m2 (3x9)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà góc 2 tầng mặt tiền Tạ Quang Bửu P3Q8. Giá: 5.5 tỷ
+ Diện tích: 3 x 9m
+ Kết cấu: Trệt, lầu.
+ Vị trí: Cách ngã tư Âu Dương Lân 50m, gần chợ Rạch Ông, PARCMALL, khu ẩm thực Tạ Quang Bửu.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
+ Giá : 5.5 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣ x 9️
+ Diện tích: 3 x 9m
+ Kết cấu: Trệt, lầu.
+ Vị trí: Cách ngã tư Âu Dương Lân 50m, gần chợ Rạch Ông, PARCMALL, khu ẩm thực Tạ Quang Bửu.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
+ Giá : 5.5 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣ x 9️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà góc 2 tầng mặt tiền tạ quang bửu p3q8. giá: 5.5 tỷ", có mã số #323931, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu