Pass phòng 30m² tại xã vân canh, huyện hoài đức, hà nội – ở ngay đầu tháng 4
Đường An Hạ 1, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3.6 triệu
30 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
PASS PHÒNG 30m² TẠI XÃ VÂN CANH, HUYỆN HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI – Ở NGAY ĐẦU THÁNG 4* KĐT HUD Vân Canh – gần Nam Từ Liêm, Hà Nội* Địa chỉ: Số 30 LK29 HUD Vân Canh, Gần FPT, Đông Á, Công Nghiệp, Việt Mỹ (1–2km)* Phòng 501 (T5) – 30m², có ban công rộng, thoáng mát- Đường rộng 8m, có chỗ đỗ ô tô- Nội thất: Giường, tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh, wifi- Không chung chủ – ra vào vân tay, giờ giấc tự do- Tiện ích xung quanh: coffee tầng 1, siêu thị, ăn uống đầy đủ trong bán kính 100m
* Giá: 3,6 triệu/tháng+ Điện 4k/sỐ, Nước 100k/người+ Mạng 100k/phòng+ Vệ sinh 40k/người+ Giặt 70k/người=> Liên hệ xem phòng: 0947502289 (Zalo/Call)
* Giá: 3,6 triệu/tháng+ Điện 4k/sỐ, Nước 100k/người+ Mạng 100k/phòng+ Vệ sinh 40k/người+ Giặt 70k/người=> Liên hệ xem phòng: 0947502289 (Zalo/Call)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Pass phòng 30m² tại xã vân canh, huyện hoài đức, hà nội – ở ngay đầu tháng 4", có mã số #310412, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu