Pass phòng căn hộ dịch vụ – đặng thùy trâm,phường 13, bình thạnh,tphcm
Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4.8 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
PASS PHÒNG CĂN HỘ DỊCH VỤ – ĐẶNG THÙY TRÂM,PHƯỜNG 13, BÌNH THẠNH,TPHCM
=> Giá thuê: 4.8 triệu/tháng
* Diện tích: 20m2
- Do chuyển công tác nên mình cần pass lại căn hộ dịch vụ đang ở.
* Địa chỉ: Đường Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh. Cách Văn Lang cơ sở 3 khoảng 500m, cách Emart Gò Vấp khoảng 800m.
- Phòng đầy đủ nội thất: giường, nệm, kệ bếp, tủ quần áo, tủ lạnh, máy lạnh. Chỉ cần xách vali vào ở.
- Phòng tầng trệt, có cửa sổ hành lang.
- Có máy giặt và sân phơi rộng dùng chung.
- Khu vực yên tĩnh, thuận tiện đi lại, gần trường học và siêu thị.
*Phí dv chung: rác,vệ sinh chung,,wf,tiền an ninh quốc phòng,phí quản lý: 400.000
- điện : 3.8k
=> Liên hệ: 0355222408
=> Giá thuê: 4.8 triệu/tháng
* Diện tích: 20m2
- Do chuyển công tác nên mình cần pass lại căn hộ dịch vụ đang ở.
* Địa chỉ: Đường Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh. Cách Văn Lang cơ sở 3 khoảng 500m, cách Emart Gò Vấp khoảng 800m.
- Phòng đầy đủ nội thất: giường, nệm, kệ bếp, tủ quần áo, tủ lạnh, máy lạnh. Chỉ cần xách vali vào ở.
- Phòng tầng trệt, có cửa sổ hành lang.
- Có máy giặt và sân phơi rộng dùng chung.
- Khu vực yên tĩnh, thuận tiện đi lại, gần trường học và siêu thị.
*Phí dv chung: rác,vệ sinh chung,,wf,tiền an ninh quốc phòng,phí quản lý: 400.000
- điện : 3.8k
=> Liên hệ: 0355222408
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Pass phòng căn hộ dịch vụ – đặng thùy trâm,phường 13, bình thạnh,tphcm", có mã số #307261, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu