Bình thạnh hẻm xe tải 6m - sát quận 1 - gần nhiều đại học. chào 14,3 tỷ tl
Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP HCM
14 tỷ 300 triệu
80 m2 (52x16)
4 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bình Thạnh HẺM XE TẢI 6m - SÁT QUẬN 1 - gần nhiều Đại học - 80m² - NGANG 5,2m - XD MỚI HẦM + 6 TẦNG - KHAI THÁC CHDV ~100 - 120 TRIỆU/THÁNG - chào 14,3 TỶ TL
Mô tả
Bình Thạnh HẺM XE TẢI 6m - SÁT QUẬN 1 - gần nhiều Đại học - 80m² - NGANG 5,2m - XD MỚI HẦM + 6 TẦNG - KHAI THÁC CHDV ~100 - 120 TRIỆU/THÁNG - chào 14,3 TỶ TL
Mô tả
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bình thạnh hẻm xe tải 6m - sát quận 1 - gần nhiều đại học. chào 14,3 tỷ tl", có mã số #320940, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu