Sang nhượng tiệm tóc full đồ – vào làm ngay tại trần cung, cầu giấy
Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
50 triệu
75 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG TIỆM TÓC FULL ĐỒ – VÀO LÀM NGAY TẠI TRẦN CUNG, CẦU GIẤY
* Địa chỉ: 153 Trần Cung, phường Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, Hà Nội* Giá sang nhượng trọn gói chỉ: 50 TRIỆU ( Đã bao gồm tiền cọc nhà 1 tháng ).* Tiền thuê mặt bằng: 12 triệu/tháng (đóng 1 tháng, cọc 1 tháng)
* Toàn bộ cơ sở vật chất đầy đủ, chỉ việc vào kinh doanh ngay:- 5 gương lớn- 5 ghế cắt tóc- 3 giường gội đầu- Đầy đủ máy móc, thiết bị, sản phẩm làm tóc- Điều hòa, bình nóng lạnh, hệ thống ánh sáng đầy đủ- Có gác xép ở lại rất tiện lợi- Tặng kèm Fanpage và TikTok đang hoạt động
* Mặt bằng đẹp, khu đông dân cư, lượng khách ổn định, phù hợp cho anh/chị muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh.
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 0965 630 685 ( Call/Zalo ).Video: https://youtube.com/shorts/fUNbcdkpynQ?si=V6PaPJWqrIJjYPTm
* Địa chỉ: 153 Trần Cung, phường Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, Hà Nội* Giá sang nhượng trọn gói chỉ: 50 TRIỆU ( Đã bao gồm tiền cọc nhà 1 tháng ).* Tiền thuê mặt bằng: 12 triệu/tháng (đóng 1 tháng, cọc 1 tháng)
* Toàn bộ cơ sở vật chất đầy đủ, chỉ việc vào kinh doanh ngay:- 5 gương lớn- 5 ghế cắt tóc- 3 giường gội đầu- Đầy đủ máy móc, thiết bị, sản phẩm làm tóc- Điều hòa, bình nóng lạnh, hệ thống ánh sáng đầy đủ- Có gác xép ở lại rất tiện lợi- Tặng kèm Fanpage và TikTok đang hoạt động
* Mặt bằng đẹp, khu đông dân cư, lượng khách ổn định, phù hợp cho anh/chị muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh.
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 0965 630 685 ( Call/Zalo ).Video: https://youtube.com/shorts/fUNbcdkpynQ?si=V6PaPJWqrIJjYPTm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng tiệm tóc full đồ – vào làm ngay tại trần cung, cầu giấy", có mã số #321798, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu