Sang nhượng spa tại p. tân an (ninh kiều), tp. cần thơ chỉ 60 triệu
Đường Quản Trọng Hoàng, Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
60 triệu
60 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG SPA TẠI P. Tân An (Ninh Kiều), TP. Cần Thơ CHỈ 60 TRIỆU* Địa chỉ: 1A đường Quản Trọng Hoàng, P. Tân An (Ninh Kiều), TP. Cần Thơ* Diện tích: 60 m²- Không gian sạch sẽ, ấm cúng, thiết kế sẵn – vào là hoạt động ngay- Trang bị đầy đủ: giường spa, máy móc, máy lạnh, tủ lạnh, bếp, bảng hiệu, cửa kính và toàn bộ dụng cụ liên quan- Mặt tiền đường, vị trí trung tâm, thuận tiện kinh doanh- Có sẵn lượng khách ổn định* GIÁ SANG : 60TR BAO GỒM : - Toàn bộ trang thiết bị & nội thất- Tiền cọc nhà 2 tháng (11 triệu)=> Liên hệ: 0768 899 533 (gặp Dương) để trao đổi chi tiết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng spa tại p. tân an (ninh kiều), tp. cần thơ chỉ 60 triệu", có mã số #317124, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu