Chuyển nhượng spa tại ô chợ dừa, đống đa, hà nội chỉ 360tr full đồ
Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
360 triệu
40 m2 (1x1)
1 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHUYỂN NHƯỢNG SPA TẠI Ô CHỢ DỪA, ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI CHỈ 360TR FULL ĐỒ * Mặt bằng 3 tầng x 40m² (WC riêng tầng 2,3)- Có thể thuê thêm trọn nhà 5 tầng- Spa trị liệu + chăm sóc da hoạt động ổn định, có sẵn tệp khách 25–38 tuổi- Decor đẹp, không gian thư giãn, vào là làm được ngay- Vị trí: Đê La Thành – Ô Chợ Dừa (gần ĐH Mỹ thuật)- Khu đông dân, dễ tiếp cận, vỉa hè rộng, đỗ xe thoải mái** Sẵn vận hành:+ Có nhân sự, khách quen ổn định+ Đã đăng ký kinh doanh, có phần mềm bán hàng* Chi phí:+ Thuê: ~2x triệu/tháng (3 tầng) hoặc 30tr/5 tầng+ Sang nhượng: 360 triệu (có TL)
=> Liên hệ chính chủ: Ms. Nhung – 0986456867 (Zalo/Mess)
=> Liên hệ chính chủ: Ms. Nhung – 0986456867 (Zalo/Mess)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chuyển nhượng spa tại ô chợ dừa, đống đa, hà nội chỉ 360tr full đồ", có mã số #242464, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu