Sang quán cafe kết hợp workshop hanmade ngã tư sung sướng cà mau
Phường 5, Thành phố Cà Mau, Cà Mau
120 triệu
100 m2 (5x20)
1 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Sang Quán Cafe Kết Hợp Workshop Handmade Ngã Tư Sung SướngCẦN NHƯỢNG QUÁN CAFE TÂM HUYẾT KHÔNG NGƯỜI QUẢN LÝ – MẶT TIỀN NGUYỄN NGỌC SANH, GẦN NGAY NGÃ TƯ SUNG SƯỚNG - Vị trí đẹp, Quán có kết hợp làm workshop handmade lượng khách ổn định- Diện tích 100m² (5m x 20m)- Nhượng lại toàn bộ quán chỉ: 120 triệu- Mặt bằng: 8 triệu/tháng- Quán đã đầu tư sẵn đầy đủ bàn ghế, máy móc và thiết bị hoạt động- Có sẵn lượng khách quen ổn định – nhận quán là kinh doanh ngay đã có thương hiệu sẵn- Không gian đẹp, dễ decor theo phong cách riêng- Phù hợp cafe, trà sữa, ăn vặt hoặc mô hình kinh doanh kết hợp-Lộ rộng thông thoáng, đậu xe thuận tiện – mặt tiền dễ nhận diện thương hiệuLiên hệ: Hậu 0911442542Địa Chỉ : 35B Nguyễn Ngọc, Sanh, phường 5 ( cũ), Cà Mau
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Cà Mau |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang quán cafe kết hợp workshop hanmade ngã tư sung sướng cà mau", có mã số #323840, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu