Shophouse khối đế thương mại ecopark buôn ma thuột
Phường Tân Thành, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
Thỏa thuận
82 m2 (82x10)
1 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Ngay trung tâm thương mại hơn 21.000m² và hơn 587 căn hộ chung cư.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 82 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Shophouse khối đế thương mại ecopark buôn ma thuột", có mã số #308139, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu