Nhà đẹp - giá tốt - chính chủ cần bán nhà phường eakao, buôn ma thuột đăk lăk
Xã Ea Kao, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
2 tỷ 150 triệu
492 m2 (10x35)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ Cần Bán Nhà Phường Eakao, Buôn Ma Thuột Đăk Lăk
Diện tích : 492m2(10x35m thổ cư 60m2)Giá bán : 2.15 tỷ ( Có thương lượng, ko qua trung gian)
VỊ TRÍ đẹp lô 2 góc mặt tiền đường nhựa và đường bê tôngKẾT CẤU: 1 tầng 1p ngủ, 1vs, phòng khách, bếp TIỆN ÍCH an sinh xã hội đầy đủ, gần trường , gần chợ, ub chỉ vài trăm mTHÍCH HỢP định cư lâu dài, Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, giao thông thuận tiệnPHÁP LÝ đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóngTIỀM NĂNG : Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình chung BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ: Ms Mơ 0978305526
Diện tích : 492m2(10x35m thổ cư 60m2)Giá bán : 2.15 tỷ ( Có thương lượng, ko qua trung gian)
VỊ TRÍ đẹp lô 2 góc mặt tiền đường nhựa và đường bê tôngKẾT CẤU: 1 tầng 1p ngủ, 1vs, phòng khách, bếp TIỆN ÍCH an sinh xã hội đầy đủ, gần trường , gần chợ, ub chỉ vài trăm mTHÍCH HỢP định cư lâu dài, Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, giao thông thuận tiệnPHÁP LÝ đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóngTIỀM NĂNG : Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình chung BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ: Ms Mơ 0978305526
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 492 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp - giá tốt - chính chủ cần bán nhà phường eakao, buôn ma thuột đăk lăk", có mã số #320646, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu