Siêu kết cấu • khương trung • 47m2 ❌ 7 tầng • oto • 16.x tỷ
Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16 tỷ 500 triệu
47 m2 (45x11)
7 pn
5 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU KẾT CẤU • KHƯƠNG TRUNG • 47M2 ❌ 7 TẦNG • OTO • 16.X TỶ???? Vị trí Khương Trung, Thanh Xuân, ngõ thông sang 183 Vũ Tông Phan, ô tô qua nhà thuận tiện kinh doanh.Khu vực trung tâm, gần Ngã Tư Sở, Royal City và nhiều trường học các cấp, di chuyển cực tiện.➖ Diện tích: 47m2. Mặt tiền 4.5m.➖ Kết cấu: 7 tầng mới xây, thang máy hiện đại.➖ Ngõ thông 2 phố, ô tô 4 chỗ qua nhà.➖ Phù hợp kinh doanh văn phòng, spa, ở kết hợp khai thác thương mại.➖ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.???? Giá bán: hơn 16 tỷ???? Xem nhà liên hệ: Mr Hùng 0869181413
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu kết cấu • khương trung • 47m2 ❌ 7 tầng • oto • 16.x tỷ", có mã số #320511, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu