Siêu phẩm - mặt tiền xe hơi đậu cửa - bán nhà 4 tầng đường thủ khao huân - ngay chợ bến thành quận 1 - nơi khai thác khách tây du lịch lưu trú siêu đỉnh
Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
29 tỷ
98 m2 (45x22)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU HIẾM - MẶT TIỀN XE HƠI LÔ NHÌ Đ.THỦ KHOA HUÂN, P.BẾN THÀNH, QUẬN 1
????Diện tích: 98,1m2. Ngang 4,5m * 21,4m.????Kết cấu: 4 tầng xịn sò.????Vị trí vàng Trung tâm Chợ Bến Thành - Khai thác dòng tiền Khách du lịch siêu đỉnh.????Chào: 29TGIANG GIANG: 093.86.76.685
????Nhận ký gửi Mua & Bán nhà phố.
????Diện tích: 98,1m2. Ngang 4,5m * 21,4m.????Kết cấu: 4 tầng xịn sò.????Vị trí vàng Trung tâm Chợ Bến Thành - Khai thác dòng tiền Khách du lịch siêu đỉnh.????Chào: 29TGIANG GIANG: 093.86.76.685
????Nhận ký gửi Mua & Bán nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm - mặt tiền xe hơi đậu cửa - bán nhà 4 tầng đường thủ khao huân - ngay chợ bến thành quận 1 - nơi khai thác khách tây du lịch lưu trú siêu đỉnh", có mã số #323208, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu