Sở hữu ngay căn the emerald garden view sông chuẩn xanh chỉ 9 triệu tại sài gòn
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Sở hữu ngay căn The Emerald Garden View sông chuẩn xanh chỉ 9 triệu tại Sài Gòn
CƠ HỘI HIẾM: SỞ HỮU CĂN HỘ CHỈ TỪ 9 TRIỆU/THÁNG
Không phải ai cũng biết:
- Có những căn hộ chỉ cần trả góp ngang tiền thuê
- The Emerald Garden View – lựa chọn thông minh
67m² – 2PN tách biệt
Không gian sống thực tế – dễ ở – dễ cho thuê
View nội khu cực đẹp
- Tài chính nhẹ nhàng
Giá chỉ 2,x tỷ
Trả góp từ 9 triệu/tháng
Không áp lực tài chính
- Tiện ích đầy đủ:
- Hồ bơi
- Công viên
- Khu sinh hoạt chung
- Đừng để cơ hội trôi qua vì chần chừ
Liên hệ ngay: 0931828081 - 0935218356 Hỗ trợ thông tin và tư vấn 24/7
Sở hữu ngay căn The Emerald Garden View sông chuẩn xanh chỉ 9 triệu tại Sài Gòn
CƠ HỘI HIẾM: SỞ HỮU CĂN HỘ CHỈ TỪ 9 TRIỆU/THÁNG
Không phải ai cũng biết:
- Có những căn hộ chỉ cần trả góp ngang tiền thuê
- The Emerald Garden View – lựa chọn thông minh
67m² – 2PN tách biệt
Không gian sống thực tế – dễ ở – dễ cho thuê
View nội khu cực đẹp
- Tài chính nhẹ nhàng
Giá chỉ 2,x tỷ
Trả góp từ 9 triệu/tháng
Không áp lực tài chính
- Tiện ích đầy đủ:
- Hồ bơi
- Công viên
- Khu sinh hoạt chung
- Đừng để cơ hội trôi qua vì chần chừ
Liên hệ ngay: 0931828081 - 0935218356 Hỗ trợ thông tin và tư vấn 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sở hữu ngay căn the emerald garden view sông chuẩn xanh chỉ 9 triệu tại sài gòn", có mã số #317872, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu