Cực hot- bán nhanh căn 2n2vs tòa sa3, diện tích 55m2 - full nội thất cao cấp - view nội khu
Đường Đại Lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 tỷ 100 triệu
55 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CỰC HOT- BÁN NHANH CĂN 2N2VS TÒA SA3, DIỆN TÍCH 55M2, FULL NỘI THẤT* VIEW NỘI KHU THOÁNG, ĐẸP, FULL NỘI THẤT CAO CẤPPhân khu : SAHướng: Tây bắc tầng Cao Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuêFull nội thất cao cấp Dọn vào ở ngay, không cần sắm thêm gìPháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh- Tiện ích đẳng cấp: Công viên trung tâm 10,2 ha, hồ điều hòa, hệ thống trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại Vincom, hệ thống xe buýt điện VinBus, bảo vệ 24/7, cư dân văn minh, an ninh tuyệt đối.- Giá: 5,1 tỷLiên hệ: 0964551204
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hot- bán nhanh căn 2n2vs tòa sa3, diện tích 55m2 - full nội thất cao cấp - view nội khu", có mã số #317967, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu