The emerald garden view chỉ 9tr/tháng đến chiến lược tài chính cực kỳ thông minh tại thuận an.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
350 triệu
54 m2 (6,300x9,580)
2 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View chỉ 9tr/tháng đến chiến lược tài chính cực kỳ thông minh tại Thuận An.
MUA NHÀ KHÔNG CÒN LÀ GÁNH NẶNG – KHI BẠN BIẾT CHIA NHỎ DÒNG TIỀN
- Không dồn tiền – không áp lực – vẫn sở hữu nhà
- CHIA NHỎ DÒNG TIỀN THEO GIAI ĐOẠN
Thanh toán kéo dài 21 tháng
Phân bổ theo từng mốc rõ ràng
Chủ động tài chính cá nhân
- ĐIỂM KHÁC BIỆT QUYẾT ĐỊNH
- Không cần vay ngân hàng
- Chỉ thanh toán ~36–39% đến khi nhận nhà
- Giữ tiền – xoay vốn dễ dàng
- GIÁ TRỊ NHẬN ĐƯỢC
Căn hộ cao cấp
Không gian sống xanh
Tiện ích đồng bộ
- ƯU ĐÃI KHÓ LẶP LẠI
Booking 30 triệu
Chiết khấu ngay 30 triệu
Liên hệ ngay: 0935218356 - 0931828081 Đặt chỗ sớm – chọn vị trí đẹp
The Emerald Garden View chỉ 9tr/tháng đến chiến lược tài chính cực kỳ thông minh tại Thuận An.
MUA NHÀ KHÔNG CÒN LÀ GÁNH NẶNG – KHI BẠN BIẾT CHIA NHỎ DÒNG TIỀN
- Không dồn tiền – không áp lực – vẫn sở hữu nhà
- CHIA NHỎ DÒNG TIỀN THEO GIAI ĐOẠN
Thanh toán kéo dài 21 tháng
Phân bổ theo từng mốc rõ ràng
Chủ động tài chính cá nhân
- ĐIỂM KHÁC BIỆT QUYẾT ĐỊNH
- Không cần vay ngân hàng
- Chỉ thanh toán ~36–39% đến khi nhận nhà
- Giữ tiền – xoay vốn dễ dàng
- GIÁ TRỊ NHẬN ĐƯỢC
Căn hộ cao cấp
Không gian sống xanh
Tiện ích đồng bộ
- ƯU ĐÃI KHÓ LẶP LẠI
Booking 30 triệu
Chiết khấu ngay 30 triệu
Liên hệ ngay: 0935218356 - 0931828081 Đặt chỗ sớm – chọn vị trí đẹp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,580 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view chỉ 9tr/tháng đến chiến lược tài chính cực kỳ thông minh tại thuận an.", có mã số #308290, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu