The emerald garden view mang đến giải pháp an cư dễ tiếp cận cho người trẻ và gia đình trẻ tại thuận an.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
350 triệu
54 m2 (5,580x9,580)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View mang đến giải pháp an cư dễ tiếp cận cho người trẻ và gia đình trẻ tại Thuận An.
KHÔNG CẦN THU NHẬP QUÁ CAO VẪN CÓ THỂ SỞ HỮU NHÀ RIÊNG
The Emerald Garden View mang đến giải pháp an cư dễ tiếp cận cho người trẻ và gia đình trẻ tại Thuận An.
- Diện tích 54m²
- Thiết kế 2 phòng ngủ hiện đại
- Ban công rộng, đón gió tự nhiên
- View hồ bơi nội khu cực đẹp
- Giá chỉ 1,x tỷ
Đặc biệt:
- Chỉ từ 9 triệu/tháng là đã có thể sở hữu căn hộ riêng.
Không còn áp lực thuê nhà mỗi năm
Không còn cảnh chuyển trọ liên tục
Không gian sống xanh – tiện nghi – phù hợp ở lâu dài
Một lựa chọn phù hợp cho:
- Người mua ở thật
- Gia đình trẻ
- Người muốn tích lũy tài sản sớm
Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư – tư vấn căn phù hợp ngân sách
The Emerald Garden View mang đến giải pháp an cư dễ tiếp cận cho người trẻ và gia đình trẻ tại Thuận An.
KHÔNG CẦN THU NHẬP QUÁ CAO VẪN CÓ THỂ SỞ HỮU NHÀ RIÊNG
The Emerald Garden View mang đến giải pháp an cư dễ tiếp cận cho người trẻ và gia đình trẻ tại Thuận An.
- Diện tích 54m²
- Thiết kế 2 phòng ngủ hiện đại
- Ban công rộng, đón gió tự nhiên
- View hồ bơi nội khu cực đẹp
- Giá chỉ 1,x tỷ
Đặc biệt:
- Chỉ từ 9 triệu/tháng là đã có thể sở hữu căn hộ riêng.
Không còn áp lực thuê nhà mỗi năm
Không còn cảnh chuyển trọ liên tục
Không gian sống xanh – tiện nghi – phù hợp ở lâu dài
Một lựa chọn phù hợp cho:
- Người mua ở thật
- Gia đình trẻ
- Người muốn tích lũy tài sản sớm
Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư – tư vấn căn phù hợp ngân sách
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 5,580 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,580 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view mang đến giải pháp an cư dễ tiếp cận cho người trẻ và gia đình trẻ tại thuận an.", có mã số #321684, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu