Thuận an cư – 4x15m – chỉ 4.4 tỷ tl - sát mặt tiền huỳnh tấn phát – gần cầu phú xuân
Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
4 tỷ 890 triệu
100 m2 (4x20)
2 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới hoàn thiện, dọn vào ở liền✔️ 2PN – sân rộng – sân sau thoáng✔️ Hẻm cao ráo, KDC hiện hữu✔️ SHR riêng – hỗ trợ vay bankCKS045???? O9O6///394///OO7 (em Thuận)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Thuận an cư – 4x15m – chỉ 4.4 tỷ tl - sát mặt tiền huỳnh tấn phát – gần cầu phú xuân", có mã số #321529, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu