X075 chuyển nhượng quyền thuê và tải sản nhà xưởng kv 85.000m2 tại kcn nhơn trạch
Đường Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
550 tỷ
85,000 m2 (400x212)
20 pn
20 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
X075Chuyển nhượng quyền thuê và tải sản nhà xưởng Khuôn viên : 85.000m2 tại KCN Nhơn Trạch...- Tổng diện tích nhà xưởng : 50.000m2 gồm 6 phân xưởng độc lập. - Nhà Điều Hành Văn Phòng : 1500m2 Sàn /- Toàn bộ giấy phép hợp lệ. Sở hữu công trình đầy đủ. - Trang Bị PC Tự Động theo quy định• Hiện Trạng nhà xưởng còn sử dụng tốt , đang vận hành sản xuất...• KCN tiếp nhận , thu hút linh hoạt ngành nghề ; - Ngoại Trừ Dệt Nhuộm & Xị Mạ.
- Hình Thức Chuyển Nhượng : Bán Tài Sản - Thời Hạn Sử Dụng : 06/2046 Theo Quyết Định Bàn Giao KCN Nhơn Trạch. - Tổng giá trị : 550 tỷ VNĐ • Trao đổi trực tiếp CĐT .
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
- Hình Thức Chuyển Nhượng : Bán Tài Sản - Thời Hạn Sử Dụng : 06/2046 Theo Quyết Định Bàn Giao KCN Nhơn Trạch. - Tổng giá trị : 550 tỷ VNĐ • Trao đổi trực tiếp CĐT .
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 400 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 212 m |
| Diện tích | 85,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "X075 chuyển nhượng quyền thuê và tải sản nhà xưởng kv 85.000m2 tại kcn nhơn trạch", có mã số #311067, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu