Xn225 nhà xưởng sản xuất, thích hợp đầu tư sx nhiều ngành nghề, khung thép kiên cố
Đường Hoàng Văn Bổn, Xã Thiện Tân, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
300 triệu
9,000 m2 (60x150)
6 pn
6 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
XN225Cho thuê xưởng KV 9.000m2 Cụm CN Thiện Tân gần TP. Biên Hòa. Có Giấy phép xây dựng, PCCC có thẩm duyệt. ------------------------------------THÔNG TIN MÔ TẢ:+ Diện tích khuôn viên 9.000m2.+ Diện tích xây dựng : hơn 5000m2 trong đó diện tích xưởng khoảng 4500m2, văn phòng hơn 200m2, còn lại là sân bãi, nhà xe, căn tin và 100 phòng trọ cho công nhân ở lại.+ Có giấy phép xây dựng.+ PCCC thẩm duyệt nghiệm thu.+ Trạm Điện 250kva.
TIỆN ÍCH KHÁC BIỆT:- Vị trí: Nằm cụm CN Thiện Tân xa khu dân cư nên thích hợp nhiều ngành nghề như sản xuất Gỗ, Cơ Khí, ép nhựa...- Cách trung tâm Tp. Biên Hòa chỉ 8km.- Cách cảng nội địa thiện tân chỉ 3km.- Cách cảng Cát Lái 38km.- Cảng Gò Dầu 50km.- Cách cảng Phú Mỹ 58km.- Gần đường Hoàng Văn Bổn, thuận tiện lưu thông hàng hóa. đường xe container di Chuyển QL 1A Tp. Biên Hòa và DT 768 Cầu Thủ Biên đi Bình Dương.
Giá thuê : 300Triệu/tháng.HĐ Lâu Dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đ
TIỆN ÍCH KHÁC BIỆT:- Vị trí: Nằm cụm CN Thiện Tân xa khu dân cư nên thích hợp nhiều ngành nghề như sản xuất Gỗ, Cơ Khí, ép nhựa...- Cách trung tâm Tp. Biên Hòa chỉ 8km.- Cách cảng nội địa thiện tân chỉ 3km.- Cách cảng Cát Lái 38km.- Cảng Gò Dầu 50km.- Cách cảng Phú Mỹ 58km.- Gần đường Hoàng Văn Bổn, thuận tiện lưu thông hàng hóa. đường xe container di Chuyển QL 1A Tp. Biên Hòa và DT 768 Cầu Thủ Biên đi Bình Dương.
Giá thuê : 300Triệu/tháng.HĐ Lâu Dài
Đừng bỏ lỡ cơ hội đ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 60 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 150 m |
| Diện tích | 9,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn225 nhà xưởng sản xuất, thích hợp đầu tư sx nhiều ngành nghề, khung thép kiên cố", có mã số #318178, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu