Xn258 cho thuê xưởng ưu tiên sx cnc , cn phụ trợ cụm hố nai. trống xưởng giao liền
Đường Quốc lộ 1A, Xã Hố Nai 3, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
77 triệu
1,400 m2 (28x50)
2 pn
4 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Xưởng Ưu Tiên SX CNC , CN Phụ Trợ Cụm Hố Nai. Trảng Bom , Đồng Nai
• Nhà Xưởng khung thép tiền chế. Cột Biên 7m
+ DT N. Xưởng : 1400m2 ( Ngang 28 x 50 m )
- TBA Nguồn Sử Dụng Chung 560kwa
- PCCC Có Thẩm Duyệt
- Thu Hút Đầu Tư Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ.... Kho Lưu Trữ Hàng Hoá.
• Vị trí thuận lợi gần nhiều KCN Lớn , Tuyến QL 1A lượng xe di chuyển ổn định
• Giá Thuê 55k/m2.
• Bàn giao xưởng sản xuất liền .
Mã Sản Phẩm :XN258
• Nhà Xưởng khung thép tiền chế. Cột Biên 7m
+ DT N. Xưởng : 1400m2 ( Ngang 28 x 50 m )
- TBA Nguồn Sử Dụng Chung 560kwa
- PCCC Có Thẩm Duyệt
- Thu Hút Đầu Tư Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ.... Kho Lưu Trữ Hàng Hoá.
• Vị trí thuận lợi gần nhiều KCN Lớn , Tuyến QL 1A lượng xe di chuyển ổn định
• Giá Thuê 55k/m2.
• Bàn giao xưởng sản xuất liền .
Mã Sản Phẩm :XN258
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 28 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 1,400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn258 cho thuê xưởng ưu tiên sx cnc , cn phụ trợ cụm hố nai. trống xưởng giao liền", có mã số #321794, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu